Gida > Me ya kamata in kula a cikin hanyar yin sanyi a cikin bene na ofishin ofishin PVC?

Me ya kamata in kula a cikin hanyar yin sanyi a cikin bene na ofishin ofishin PVC?

Shirya: Denny 2019-12-19 Waya

  Saboda halaye na zahiri na yaduwar zafi da kwangila a filin bene na PVC, yawancin abokan ciniki suna ba da rahoton cewa bene ba shi da yawa lokacin da aka share shi a cikin hunturu. A zahiri, wannan ba karamar matsala bace muddin ka mai da hankali, za a iya kwantawa ofishin ofishin PVC cikin sauki koda a cikin hunturu. Abubuwan da aka biyo baya sun dogara da ƙwarewar ɗaukar ƙungiyar masu yin gini, zan raba tare da keɓaɓɓen matattarar PVC a cikin hunturu.

  Da farko, kula da rufin bene yayin shigarwa

  Lokacin amfani da bene na ofishin PVC, masu amfani dole ne su kula da hankali dumama bene da bene. Yayin shigarwa, ya kamata a kiyaye yawan zafin jiki na ƙasa da misalin 18 ° C. Kafin shigarwa, yakamata a ƙasa mai da hankali ya zama ya zama 5 ° C a kullun har sai ya isa matsayin kimanin 18 ° C. A cikin kwanaki 3 na farko bayan an gama shigarwa, ya zama dole a ci gaba da kula da wannan zazzabi Bayan kwana 3, zazzabi zai iya ƙaruwa kamar yadda ake buƙata, kuma zazzabi zai iya ƙaruwa da 5 ° C kowace rana.

  Na biyu, kula da dumama daga mataki zuwa mataki

  Yi amfani da dumama mai faɗi a karon farko, kula da dumama. Lokacin amfani da farko, kwanakin farko na dumama yakamata a ƙara yawan zafin jiki: zafin rana na farko shine 18 ℃, rana ta biyu shine 25 ℃, rana ta uku shine 30 ℃, kuma rana ta huɗu za'a iya tashi zuwa zafin jiki na al'ada, shine, yawan zafin jiki na ruwa shine 45 ℃ yanayin zafin jiki shine 28 28 ℃ ~ 30 ℃. Kada kuyi zafi da sauri .. Idan yayi sauri sosai, farfajiyar ofishin PVC na iya fashewa da juya saboda fadada.

  3. Zai sake yin amfani da shi bayan dogon lokaci, kuma ya kamata a aiwatar da dumama zuwa mataki mataki .. Lokacin da aka sake amfani da tsarin dumama yanayin ƙasa bayan dogon lokaci, zazzabi ya tashi tsaye bisa tsarin dumama.

  Na hudu, yanayin zazzabi bai kamata yayi yawa ba

  Ya kamata a lura cewa lokacin amfani da dumama mai dumamar yanayi, zazzabi mai zurfi kada ya wuce 28 ° C, kuma zazzabi bututun ruwa ya wuce 45 ° C. Idan wannan zafin ya wuce, zai shafi rayuwar sabis da rayuwar sabis na ofis ɗin ofis ɗin PVC. Iyalin matsakaici suna da dadi a cikin hunturu lokacin da ɗakin zazzabi ya kai kimanin 22 ° C. Tsamami na al'ada ba zai shafar amfanin ƙasa ba.

Me ya kamata in kula a cikin hanyar yin sanyi a cikin bene na ofishin ofishin PVC? Abubuwan da ke da alaƙa
Da farko auna zazzabi ƙasa a wurin gini Idan yana ƙasa da 10 ° C, ba za a iya yin ginin ba; awanni 12 kafin da bayan ginin, ana buƙatar ɗaukar matakan taimako don kiyaye yawan zafin jiki na cikin gid...
SPC bene yana hade da alli foda da polyvinyl chloride stabilizer a cikin wani gwargwado don samar da kayan matattarar ƙasa mai haɗawa. SPC bene yana amfani da foda na alli a matsayin babban kayan alb...
Babban kayan PVC shine polyvinyl chloride, sannan kuma an haɗa wasu abubuwan haɗin haɓaka don haɓaka juriyarsa, tauri da ductility.Da jama'a suna ƙaunar shi ta hanyar ado kuma shine sanannen kayan ro...
Menene ƙasa PVC Dangane da tsarin, ana rarraba filayen PVC zuwa nau'ikan uku: nau'in nau'ikan tarin yawa, nau'in nau'ikan ta hanyar zuciya da nau'in Semi-homogeneous. 1. Yankin PVC mai fa'idodi da ya...
Game da saman farfajiya (1) Bambancin farin ciki Fuskar mai kauri mai kauri uku-uku mai zurfi shine aƙalla aƙalla milimita 3, kuma madaidaitan shimfiɗa mai tsayi shine 0.6-1.5 lokacin farin ciki. A c...