Gida > Me zai yi idan bene ya fashe

Me zai yi idan bene ya fashe

Shirya: Denny 2020-01-05 Waya

  Nasihu don gyaran crack:

  1. Fuskar fenti na ƙasa ya fashe kuma an gyara shi, kuma ƙananan fasa suka bayyana a saman fenti na ƙasan A cikin lokuta masu tsauri, fim ɗin fim ɗin yana ɓoye. An fasa fim ɗin fim ɗin saboda bene yana fuskantar hasken rana ko iska mai tsawo, kuma ƙasa ta bushe kuma tana raguwa.

  Magani: smallarancin mutane na iya gyarawa da kakin zuma yadda yakamata. A lokuta masu tsauri, za a iya daskare fenti. Hanyar abu ne mai sauqi qwarai, da farko yashi yashigar da takarda takarda don cire datti, sannan goge shi da wani bushe mai taushi, sake gashi ko sanya fim ɗin polyester.

  2. Matakin da aka fasa na gyaran bene.Bogin da ya fashe ba da daɗewa ba, kuna buƙatar amfani da wasu cakuda don cike fashewar ƙasa; Sayi samfurin da ake buƙata don gyara.

  3. Gyaran gyara tsakanin benayen Idan rami tsakanin bene ya wuce 2mm, ana buƙatar magani na gyara idan ya rage ƙasa da 2mm, ba a buƙatar tabbatarwa.Yana dawowa bisa al'ada bayan kaka da damuna. Lokacin da yake da matsala, sake watse ƙasa gaba ɗaya, sake shimfidawa da maye gurbin wani ɓangaren bene kamar yadda ya cancanta A wannan lokacin, buƙatar haɓakar haɓaka don hana ƙasan shimfiɗa lokacin da rigar.

  4. A cikin kaka, ba za a iya gyara fashewar ƙasa ba.Wannan lokacin kaka, fashewar bene na katako saboda dalilai na yanayi abu ne da ke faruwa kuma na al'ada. Saboda iskar damina tayi bushewa, fashewar filin itace sanadiyyar saukar ruwa daga hankali Bayan gyara a wannan lokacin, ruwan ya cigaba da zama mara karfi, saboda haka yana iya yiwuwa sake tsagewa. Sabili da haka, matsalar mafi girman fashewar bene a cikin kaka ana iya jinkirta shi kaɗan, ba tare da gagguwa don gyara ba.

Me zai yi idan bene ya fashe Abubuwan da ke da alaƙa
Hanyoyin lalata na yau da kullun don fale-falen bene: 1. Don tsabtace kullun na tiram na tayal, zaka iya amfani da sabulu, sabulu, da sauransu. 2. Yi amfani da sabulu don ƙara ɗan ammoniya da cakuda...
Fuskar filastik ƙasa ce ta tattalin arziƙi, mai launi, ƙwayoyin cuta, mara juyawa, sauti mai ɗaukar hankali, da kwanciyar hankali .. An fifita ta ga masu kayan ado, don haka ta yaya zamu kiyaye shi t...
Akwai nau'ikan zanen bene biyu: ɗayan launi ne na zahiri, ɗayan kuma shine canza launi. Launin halitta shine cewa baya yin wani magani na launi a sarrafawa, kuma da gaske yana wakiltar asalin asalin ...
1. Yadda za a kewaya don yin fale-falen bene kuma mafi tsabta? Da farko, shirya kayan aikin don lalata mummunar ƙwaƙwalwa Da mahimmanci, akwai sosoto, gwangwani na ruwa, tsabtatawa da kayan tsabtataw...
Menene ƙasa PVC Dangane da tsarin, ana rarraba filayen PVC zuwa nau'ikan uku: nau'in nau'ikan tarin yawa, nau'in nau'ikan ta hanyar zuciya da nau'in Semi-homogeneous. 1. Yankin PVC mai fa'idodi da ya...