Gida > Rarraba benaye

Rarraba benaye

Shirya: Denny 2020-03-10 Waya

 A zamanin yau, shimfidar ƙasa ya zama mafi kyawun zaɓi don ado na kowane gida, amma ire-iren ɓen bene a kasuwa yana da ban mamaki.Losai muyi la'akari da rarrabuwar ƙasa da sifofin su a yau.

 Ana iya rarrabe nau'ikan ɓarna da wuya zuwa ƙasa shimfiɗar itace, shimfiɗa shimfiɗa, bamboo da shimfiɗar katako, shimfidar laminate, da filayen filastik.

 

 M ƙasa itace

 M ƙasa mai laushi itace ƙasa mai laushi wanda aka yi da itace mai ƙarfi bayan an gama sarrafa shi akan farfajiya, bangarorin da sauran sassan da suka cancanta .. samfuri ne mai ƙoshin lafiya wanda aka samo asali daga lafiyar halitta da samfuran kariya na muhalli da adon ƙasa.

 Abvantbuwan amfãni: Yana adana ainihin asalin, launi da ƙanshi na itacen .. Halayen katako mai ƙarfi na yanayi suna sa maƙarƙashin itacen katako ya daidaita yanayin zafin ciki da laima.Lataccen itace na iya sauƙaƙe tasirin ƙafa kuma yana sa mutane su ji daɗi.

 Rashin daidaituwa: ba sa-da-jurewa, mai sauƙin rasa gilashi; bai kamata a yi amfani dashi a wurare tare da manyan canje-canje a yanayin zafi ba, in ba haka ba yana da sauƙin lalata; tsoron sinadarai kamar acid da alkali, da tsoron ƙonewa. Amfani da albarkatun gandun daji yana da yawa kuma farashinsa yana da ɗan girma.

 2. Laminate bene

 Hakanan ana san shi da lakabin katako mai ƙyalli na shimfiɗa katako, yana kunshe da faɗakarwa, mai ɗaukar hoto, babban yanki mai ƙarfi, da madaidaici (danshi mai tsayayya).

 Ab Adbuwan amfãni: kewayon zaɓin farashi, kewayon aikace-aikace masu yawa; launuka iri-iri; juriya mai kyau, jigilar acid da alkali, saukin sauƙi, ɗaukar matakan rigakafi; sa juriya, ƙwayoyin cuta, babu kwari, mildew; yanayin zafin jiki da danshi; Gwaji, aikin wuta mai kyau, nauyi mai sauƙi don rage nauyin gini, mai sauƙin kwantawa.

 Rashin :arfi: Laminate ɗin ƙasa mara kyau ne a cikin kariya ta muhalli .. Zai fitar da formdehyde yayin amfani.Yahimmaci a guji ƙwanƙwasa .. Da zarar ruwan ya narke, kamanninsa yana da wuya a murmure.Da ƙarancin yanayi, ana iya narkewa Laminate ɓarayin yana matsanancin zafi. Ana matse farfajiyar zazzabi mai zafi da taurin kai kuma suna da yawa, saboda haka kwanciyar hankali ba shi da kyau.

 3.Solid itace mai hade

 Kayan aiki kai tsaye na matattakakken itace shine itace, wanda ke rike da fa'idar daskararren katako na itace, watau dabi'ar dabi'a da kafafu masu kwalliya, amma yanayin jure zama baiyi kyau kamar na shimfidar laminate ba.

 Za'a iya rarrabar ƙasa mai itace zuwa kashi uku: shimfiɗar itace mai ƙarfi uku-ƙasa, shimfiɗar itace mai ƙarfi da ƙasa da kuma matattakakken filin shiga.

 Abvantbuwan amfãni: na halitta da kyakkyawa, jin ƙoshin jin dadi; juriya abrasion, juriya zafi, juriya tasiri, ƙarancin wuta, mildew da mothproof; rufin sauti da adana zafin;

 Rashin daidaituwa: Idan ingancin manne ba shi da kyau, sabon abu mai narkewa zai faru; farfaffen farfajiya na bakin ciki ne, kuma dole ne a kula da kulawa yayin amfani.

 4. Bambara da bene na katako

 Bamboo da tukunyar katako shine su fasa bambam na halitta zuwa sukuwa, cire fata bamboo da tambarin bamboo, da amfani da kayan bamboo na dutsen bamboo Bayan dafa abinci, narkewa, da bushewa, ana jujjuya su a itacen bamboo kuma a zube. Tsarin karami, ingataccen rubutu, tsaurin kai da dabi'un sa mai nutsuwa suna son masoya.

 Rashin kyau shine cewa babu wani aikin daidaita zafin jiki na katako, kuma yana da sanyi a cikin kowane yanayi

 5. Filin filastik

 Fuskar filastik tana nufin bene wanda aka yi da polyvinyl chloride. Musamman, yana amfani da resin polyvinyl chloride resin da alli foda a matsayin babban kayan albarkatun, yana ƙara fillers, robobi, kwantar da hankali, sauran kayan taimako, da kuma amfani da tsarin rufin ko haɗawa, fashewa ko shimfidawa akan ci gaba mai kama da kayan. Aiki.

 Tsarin PVC yana da tsararraki iri-iri kamar tsarin kafinta, tsarin dutse, da kuma tsarin bene na katako.Da'alar suna da kyau da kyau, waɗanda zasu iya biyan bukatun abokan cinikin mutum daban-daban na kayan adon, kayan aikinsu sune masu ƙaunar muhalli, albarkatu masu sabunta mai guba, mai guba. Babu radiation. Tare da mai hana ruwa, kayan kashe wuta, mara juyawa da kayanda zasu iya jurewa. Kuma shigarwa yana da sauri kuma mai sauƙi don kulawa.

Rarraba benaye Abubuwan da ke da alaƙa
Hanyoyin fulawa sun fi rikitarwa da tsada fiye da aikace-aikacen tayal. Hanyoyin shimfiɗar labulen da ake amfani da su sune: madaidaiciyar matattara ta hanyar kai tsaye, hanyar kwanciya keel, hanyar ...
WPC tana nufin tukunyar filastik itace, kayan haɗin filastik na itace.Zai iya yin PVC / PE / PP + foda na itace. PVC shine polyvinyl chloride filastik, kuma ƙasan PVC na yau da kullun bazai ƙara gari...
Menene ƙasa PVC Dangane da tsarin, ana rarraba filayen PVC zuwa nau'ikan uku: nau'in nau'ikan tarin yawa, nau'in nau'ikan ta hanyar zuciya da nau'in Semi-homogeneous. 1. Yankin PVC mai fa'idodi da ya...
Yanzu mutane da yawa suna kiran filayen filayen filastik na PVC. A zahiri, wannan sunan ba daidai ba ne. A zahiri, filayen filastik galibi ana yin su ne da kayan polyurethane (PU) Yawancin lokaci ana...
Game da saman farfajiya (1) Bambancin farin ciki Fuskar mai kauri mai kauri uku-uku mai zurfi shine aƙalla aƙalla milimita 3, kuma madaidaitan shimfiɗa mai tsayi shine 0.6-1.5 lokacin farin ciki. A c...